face
home(nyumabani) \ vishahidi \ NJIA YA FURAHA \ Basi Zianguke Staarabu za Vitu (Roger Du Pasquier)

Basi Zianguke Staarabu za Vitu

" “Imekwisha bainika kuwa Uislamu na misingi yake humletea mtu utulivu katika nafsi yake. Ama ustaarabu wa Maada (vitu) humpelekea mtu kukata tamaa: Kwa sababu wao hawaamini chochote, kama ambavyo imebainika kuwa watu wa Ulaya hawakufahamu Uislamu: Kwani wanapima kwa vipimo vyao vya kimaada.” "

Roger Du Pasquier

Mwanafikra na Mwanahabari wa Kiswisi.

Roger Du Pasquier

kuunganisha mtandao(website)

kuunganisha blogi