face
home(nyumabani) \ vishahidi \ NJIA YA FURAHA \ Roho ya Uislamu. (Rex Ingram)

Roho ya Uislamu.

" “Mimi naamini kuwa Uislamu ni dini ambayo huingiza amani na utulivu ndani ya nafsi. Na humfundisha mwanadamu utulivu, kupumzisha akili katika maisha haya. Roho ya Uislamu imetambaa kwenye nafsi yangu: Nikahisi neema ya kuamini hukumu ya mungu na kutokujali athari za Ki-Maada kama vile utamu na uchungu.” "

Rex Ingram

Muandaaji Sinema maarufu Ulimwenguni.

Rex Ingram

kuunganisha mtandao(website)

kuunganisha blogi